+ Reply to Thread
Results 1 to 7 of 7

Thread: สอบถามค่ะ

สมาชิกทั่วไป

สอบถามค่ะ

จะดูราคาสินค้าได้จากตรงไหนอ่ะค่ะ

ตอนนี้ หากต้องการทราบราคาสินค้า ขอให้เข้าไปถามในหน้ากรุ๊ปก่อนนะครับ ตามลิงก์ข้างล่างครับ

http://www.facebook.com/groups/272660586083971

ตอนนี้ ข้อมูลในระบบ ในเวบนี้ ยังไม่เสร็จเลยครับ
    สมาชิกที่ต้องการทราบค่าส่งก่อนที่จะส่ง สามารถตั้งกระทู้ โดยเอาชื่อตัวเองเป็นข้อความตั้งต้นได้นะครับ
    แล้วอาจตามด้วย สอบถามราคาค่าส่ง เพื่อให้สะดวกในการสอบถามครั้งต่อไป สามารถโพสต์ต่อๆไป ในกระทู้ตัวเองนี้ได้เลย
    และยังสามารถจัดเก็บเป็นข้อมูลของตัวเองได้ด้วย เป็นการรวมข้อมูลราคาค่าส่งเหล่านี้ ไว้ในกระทู้เดียวกัน
    สะดวกในการจัดเก็บ สะดวกในการค้นหา ของตนเองครับ

อ่านเพิ่มเติมได้ที่ลิงก์นี้ครับ

Quote Originally Posted by TaskoTrust View Post
    ตอนนี้ หากต้องการทราบราคาสินค้า ขอให้เข้าไปถามในหน้ากรุ๊ปก่อนนะครับ ตามลิงก์ข้างล่างครับ

http://www.facebook.com/groups/272660586083971

ตอนนี้ ข้อมูลในระบบ ในเวบนี้ ยังไม่เสร็จเลยครับ
    ขอบคุณ คุณTaskoTrust ที่ช่วยตอบคำถามค่ะ
    ข้อมูลในระบบ ยังไม่เรียบร้อย ต้องขออภัยด้วยค่ะ

แม่ค้ามือใหม่คะ ในการสั้งของเราควรกำหนดรอบการสั่งไหม่คะ หรือสั่งตามออเดอร์ที่ลูกค้าสั่งและจ่ายเงินเรียบร้อยคะ

Quote Originally Posted by dpp View Post
    แม่ค้ามือใหม่คะ ในการสั้งของเราควรกำหนดรอบการสั่งไหม่คะ หรือสั่งตามออเดอร์ที่ลูกค้าสั่งและจ่ายเงินเรียบร้อยคะ
    ลองเข้าไปอ่านที่นี่ดูครับ ห้องรายงานตัว สำหรับสมาชิกขาย Super-She.com

ห้่องนี้ สำหรับ "สอบถาม และ แจ้งปัญหา เกี่ยวกับ การใช้งานเว็บไซต์ Super-She.com" ครับ
    สมาชิกที่ต้องการทราบค่าส่งก่อนที่จะส่ง สามารถตั้งกระทู้ โดยเอาชื่อตัวเองเป็นข้อความตั้งต้นได้นะครับ
    แล้วอาจตามด้วย สอบถามราคาค่าส่ง เพื่อให้สะดวกในการสอบถามครั้งต่อไป สามารถโพสต์ต่อๆไป ในกระทู้ตัวเองนี้ได้เลย
    และยังสามารถจัดเก็บเป็นข้อมูลของตัวเองได้ด้วย เป็นการรวมข้อมูลราคาค่าส่งเหล่านี้ ไว้ในกระทู้เดียวกัน
    สะดวกในการจัดเก็บ สะดวกในการค้นหา ของตนเองครับ

อ่านเพิ่มเติมได้ที่ลิงก์นี้ครับ

จะเข้าห้องไหนให่้เราดูหัวข้อข้างบนหรอค่ะ แล้วก้กดเข้าไปใช่มั้ยคะ
    เข้าใจถูกมั้ย แม่ค้ามือใหม่ไม่เคยใช้คะ

Quote Originally Posted by ChaChaLaLa View Post
    จะเข้าห้องไหนให่้เราดูหัวข้อข้างบนหรอค่ะ แล้วก้กดเข้าไปใช่มั้ยคะ
    เข้าใจถูกมั้ย แม่ค้ามือใหม่ไม่เคยใช้คะ

ใช่แล้วค่ะ จะมีหัวข้อ

Talk With Super She Seller -- ห้องสำหรับสมาชิกจากกรุป "บริการ ss เปิดร้านโดยไม่ต้องใช้เงินลงทุน"

Talk With Super She Seller -- ห้องสำหรับสมาชิกจากกรุป "ขายสินค้าภายใต้ โครงสินค้าราคาเดียวกัน"

ของคุณ ChaChaLaLa เป็นห้่อง สำหรับสมาชิกจากกรุป "ขายสินค้าภายใต้ โครงสินค้าราคาเดียวกัน" ค่ะ

+ Reply to Thread