น้องๆ ผู้หญิงคนไหน อยากค้าขาย อยากทำมาหากิน
นอกจากทำแล้วได้เงิน รู้ไหมค่ะ มีอีกอย่างหนึ่ง ที่พี่เองก็อยากได้
และพี่ก็เชื่อว่า เราเองก็อยากได้เช่นกัน มาดูกัน

การค้าขายบนอินเตอร์เน็ต ทำให้เราทำงานที่บ้านก็ได้
เราจะได้อยู่กับ คนที่เราัรัก ไม่ต้องออกนอกบ้านไปทำงาน
เสี่ยงอันตรายมากมาย พี่ล่ะกลัวมากๆ เลยค่ะ

เราอยากทำงาน ที่ไม่ต้องออกนอกบ้านไปทำงานไหมค่ะ

พี่เป็นคนนึงที่อยากให้ชีวิตตัวเองเป็นเช่นนั้นค่ะ
พี่จึงขอชวนน้องๆ ผู้หญิงทั้งหลาย ที่อยากทำงานอยู่กับบ้าน
ไม่อยากออกไปทำงานนอกบ้าน ไกลคนที่เราัรัก
มาร่วมกัน ทำงานร่วมกัน กับ Super She ง่ายๆ
เริ่มต้น ซื้อสินค้าของเราไปขายที่บ้าน เราก็ทำงานด้วยกันล่ะ
และยังมีโอกาสได้รับการพัฒนา ให้กลายเป็นทีมขาย ของ Super She ในอนาคตด้วยค่ะ
แ่ค่นี้เอง ง่ายไหมล่ะ

Super She ช่วยเหลือให้เรารู้ว่า การขายที่ถูกต้อง ทำอย่างไร
ลูกค้าควรได้รับสินค้าที่ถูกต้องสำหรับเขา เราเป็นผู้ขาย เราควรต้องทำหน้าที่
บอกความจริงที่เกี่ยวข้องกับสินค้านั้นๆ ค่ะ

เกริ่นๆ ไว้แค่นี้นะค่ัะ น้องๆ คนไหน สนใจ เข้ามาแสดงตัวกันได้เลยนะจ๊ะ
ในห้องนี้จ้า ห้องพบปะ พูดคุย ผู้ที่สนใจ หรือ ต้องการเป็นทีมขายกับ Super She
พี่ๆ Super She รอที่จะได้ทำงานด้วยกันกับพวกเรา ค่ะ